SBOTOP

bet365 - Best Live Odds on All Asian Handicaps. - SIGN UP NOW!

M88.com

Main Menu | Preferences | Search | Register | Log In

Registered Forum Members: 270974 and growing!

ทีเด็ดบอล by กลยุทธ์ ฟุตบอล - AsianBookie.Com Forums

AsianBookie Thailand 
 Main Menu > AsianBookie Thailand > ทีเด็ดบอล by กลยุทธ์ ฟุตบอล

» CHAT Now! «  [ 160 Chatters Online ]
Search | Register | Log In
 ( Page 1 )  Go to Last Post    
Posted By Topic: ทีเด็ดบอล by กลยุทธ์ ฟุตบอล       - Views: 5
chaiwat
07-Feb 2023 Tuesday 6:25 PM (468 days ago)               #1
Junior Member

Liked By: 2

Tipsters
Championship:
Player has
not started

07/02/2566

[15] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส - ทรานเมียร์ โรเวอร์ [14]
ทรานเมียร์ โรเวอร์ ต่อ เสมอ 

วิเคราะห์บอล - เป็นการแข่งขันฟุตบอลลีก2อังกฤษนะครับ จากราคาทีมเยือน
ทรานเมียร์ต่อเสมอ ผมมองว่าแพงเกินไป ด้วยเหตุและผลดังนี้นะครับ 
1.ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส ในบ้าน13นัดชนะ7เกมส์แพ้5
2.ทรานเมียร์ โรเวอร์ นอกบ้าน14เกมส์ชนะ4เกมส์
3.จากสถิติ10เกมส์หลังสุด ดอนคาสเตอร์ชนะทรานเมียร์6เกมส์
ทรานเมียร์ ไม่เคยบุกมาต่อ ดอนคาสเตอร์มาก่อน 
แล้วจากลำดับชื่อชั้นวันนี้ถ้าเจ้าบ้านจะชนะจริงๆเจ้ามือสามารถ
เปิดต่อได้เลยไม่จำเป็นต้องให้ทีมเยือนมาต่อเสมอนะครับ
ด้วยเหตุและผลที่ออกมาเห็นไหมครับว่า ราคามันสวนทางกับ
สถิติที่เกิดขึ้นดังนั้นครับราคาที่ไม่น่าเป็นต่อของทีมเยือน
สวนอยู่ต่อไปดีกว่าครับ

ทีเด็ดบอล - ต่อ ทรานเมียร์ โรเวอร์ เสมอ เวลา 02.45 
ติดตามทีเด็ดฟรี line : chaiwatt1985
คลิ้ก>>https://line.me/ti/p/_lKR6HMqIC

Like     
[Go Back to Top]
 Main Menu > AsianBookie Thailand > ทีเด็ดบอล by กลยุทธ์ ฟุตบอล

Change Timezone:   

5. H_M ms

AsianBookie.com Forums Home | Back to AsianBookie.com

© Copyright 1998-2024 AsianBookie.Com - All rights reserved.
Advertise Feedback WAP Privacy Policy Terms of Service